§|•-»Θ†Θ«-•|°¤۩۞۩¤°«A2™»°¤۩۞۩¤°|•-»Θ†Θ«-•|§
Mời bạn đăng nhập vào diễn đàn để có thể viết bài hay tạo chủ đề mới.
Lưu ý: Nếu chưa có tài khoản xin các bạn vui lòng đăng kí để tham gia với tập thể chúng tôi, các bạn phải điền đầy đủ những ô có dấu sao (*).
ŽépXjn»»—¶«äkä™️
Mời bạn đăng nhập vào diễn đàn để có thể viết bài hay tạo chủ đề mới.
Lưu ý: Nếu chưa có tài khoản xin các bạn vui lòng đăng kí để tham gia với tập thể chúng tôi, các bạn phải điền đầy đủ những ô có dấu sao (*).
ŽépXjn»»—¶«äkä™️
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Oh! The Legend of A2™

Trang Chínhđóng góp mí câu danh ngôn (hok đc bất hủ cho lắm) EmptyLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

đóng góp mí câu danh ngôn (hok đc bất hủ cho lắm)

Go down 
Tác giảThông điệp
__MavisCC__
Pé Chổi Chà
Pé Chổi Chà
__MavisCC__

Ngày Sinh : 20/06/1993
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 18

EXP : 15645
Uy Tín : 4

đóng góp mí câu danh ngôn (hok đc bất hủ cho lắm) Empty
Bài gửiTiêu đề: đóng góp mí câu danh ngôn (hok đc bất hủ cho lắm)   đóng góp mí câu danh ngôn (hok đc bất hủ cho lắm) I_icon_minitimeSat Mar 06, 2010 4:34 pm

"Mỗi cuộc đời là một con đường. Con đường mở ra không phải để cho ta an giấc hay nghỉ ngơi, mà là để cho ta bước đi trên nó!"Tự tin ngẩng cao đầu bước đi trên con đường mình đã chọn pà kon nhé!!!
"Kẻ nào không hài lòng với những gì ít ỏi mà mình có được, sẽ chẳng bao giờ hài lòng với bất cứ điều gì cả!"
Hãy bít quý giá, trân trọng những gì mà mình đã có được, dù nó tốt hay xấu, ít hay nhìu...
"Trong mỗi người phụ nữ đều có một vẻ đẹp tiềm ần mà nó chỉ được phát hiện bởi một tình yêu thật sự chân thành!"
Câu này dành tặng chị em phụ nữ trong ngày 8-3 sắp tới, chúc chị em luôn xinh đẹp, thành công và hạnh phúc trong cuộc sống, hạnh phúc bên người yêu (với những ai đã có người yêu), còn những ai chưa có, hãy cứ yên tâm nhé, đừng nôn nóng, người ấy của chị em chỉ đang ẩn náu ở một nơi nào đó, rùi sẽ xuất hiện thui mà...

đóng góp mí câu danh ngôn (hok đc bất hủ cho lắm)
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Cua Gái Chân Kinh-Chương I(chỉ dành cho boy)