§|•-»Θ†Θ«-•|°¤۩۞۩¤°«A2™»°¤۩۞۩¤°|•-»Θ†Θ«-•|§
Mời bạn đăng nhập vào diễn đàn để có thể viết bài hay tạo chủ đề mới.
Lưu ý: Nếu chưa có tài khoản xin các bạn vui lòng đăng kí để tham gia với tập thể chúng tôi, các bạn phải điền đầy đủ những ô có dấu sao (*).
ŽépXjn»»—¶«äkä™️
Mời bạn đăng nhập vào diễn đàn để có thể viết bài hay tạo chủ đề mới.
Lưu ý: Nếu chưa có tài khoản xin các bạn vui lòng đăng kí để tham gia với tập thể chúng tôi, các bạn phải điền đầy đủ những ô có dấu sao (*).
ŽépXjn»»—¶«äkä™️
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Oh! The Legend of A2™

Trang ChínhLàm người trung gian thật khó xử! EmptyLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Làm người trung gian thật khó xử!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
ADNC
Thành Viên Ít Kinh Nghiệm
Thành Viên Ít Kinh Nghiệm
ADNC

Ngày Sinh : 11/07/1993
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 57

EXP : 15685
Uy Tín : 15

Làm người trung gian thật khó xử! Empty
Bài gửiTiêu đề: Làm người trung gian thật khó xử!   Làm người trung gian thật khó xử! I_icon_minitimeWed Mar 24, 2010 12:37 pm

Tôi có hai người bạn rất thân. Phải nói hai người ấy là bạn thân nhất trong số những bạn thân của tôi! Một người thì tôi đã quen từ hồi còn học cấp 2, đó là D. Còn người kia là V chỉ mới quen nhau từ khi bước chân vào trường THPT này. Tuy nhiên, tình bạn giữa tôi và hai người ấy xem như rất giống nhau. Mỗi người đều có ưu, nhược điểm của riêng mình. Có khi thích D ở điểm này nhưng lại ko thích ở điểm khác, V cũng vậy. Nhưng nói chung, tình bạn giữa ba chúng tôi cực kì sâu sắc.

Nhưng ko đơn giản dừng lại ở đó. Tuy bề ngoài có vẻ thân thiết với nhau, nhưng D và V bên trong lại ẩn chứa rất nhiều khúc mắc cần được giải quyết. Hai người có vẻ như chơi được với nhau nhưng trong lòng mỗi người nghĩ về nhau như thế nào thì chỉ có hai người ấy mới biết! Thực sự tôi đang làm người trung gian, đứng giữa hai người đang bất đồng quan điểm. Sự việc xảy ra khiến cho tôi thật khó xử (xin phép được giữ bí mật). Tôi cũng ko biết phải làm sao. Cả hai đều là bạn thân của tôi, tôi ko muốn tình bạn bị rạn nứt như thế. Ai cũng có những điểm tôi thích, tôi quý trọng. Vì vậy, tôi ko muốn một trong hai ko còn là bạn của mình nữa...

Tôi phải làm sao? Bây giờ, một trong hai người bạn ấy hỏi tôi nên làm gì, tôi chỉ biết im lặng mà suy nghĩ, ko biết phải trả lời họ ra sao. Một bên là bạn thân từ nhỏ, một bên chỉ mới quen nhưng cũng rất thân. Thật khó xử quá, sự việc khiến tôi phải đau đầu suy nghĩ. Có nên nhường nhịn hay nhất quyết làm tới? Khi đó, một trong hai sẽ ko còn là bạn. Tình bạn vốn dĩ đã thiêng liêng, và thực sự tôi ko muốn cái ngày mà một phải chống lại hai hoặc ngược lại. Nhưng biết phải làm sao? Sự việc đã quá phức tạp rồi, dường như sắp đến cái gọi là "giọt nước cuối cùng làm tràn li" vậy.

Hãy cho tôi lời khuyên để giúp tôi vượt qua được gia đoạn khó khăn này! Xin cảm ơn mọi người!
http://www.11a1.tk/
°ஐŽépXjñ»—¶«äkä™ஐ°
°«¤¥.ŽëpXjñ »»—¶«äkä™.¥¤»°
°«¤¥.ŽëpXjñ »»—¶«äkä™.¥¤»°
°ஐŽépXjñ»—¶«äkä™ஐ°

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 89

EXP : 16276
Uy Tín : 17

Làm người trung gian thật khó xử! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Làm người trung gian thật khó xử!   Làm người trung gian thật khó xử! I_icon_minitimeWed May 05, 2010 11:55 am

hjx hjx khó wé, tình huống này thì lâu lâu thấy 2 ng` đó zui zui thì hùa zô tái hợp Drooling Drooling còn níu làm mặt như bánh bao chìu thì lặng lẽ lui binh chờ thời Smile Smile níu có dịp thì rủ đi ăn chè đi chơi chung thế thui còn níu hok mún đi thì pó tay Hypnotized Hypnotized .
mà kể cũng lạ mí BS đâu hít rùi Confused Confused ta sao ai cũng off suốt chán gek Worried Worried
https://a2legend.forumvi.com

Làm người trung gian thật khó xử!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Thư gửi người iu...
» Khi người bạn thân của mình...
» 3 người được xem là Zidan mới của bóng đá Pháp