§|•-»Θ†Θ«-•|°¤۩۞۩¤°«A2™»°¤۩۞۩¤°|•-»Θ†Θ«-•|§
Mời bạn đăng nhập vào diễn đàn để có thể viết bài hay tạo chủ đề mới.
Lưu ý: Nếu chưa có tài khoản xin các bạn vui lòng đăng kí để tham gia với tập thể chúng tôi, các bạn phải điền đầy đủ những ô có dấu sao (*).
ŽépXjn»»—¶«äkä™️
Mời bạn đăng nhập vào diễn đàn để có thể viết bài hay tạo chủ đề mới.
Lưu ý: Nếu chưa có tài khoản xin các bạn vui lòng đăng kí để tham gia với tập thể chúng tôi, các bạn phải điền đầy đủ những ô có dấu sao (*).
ŽépXjn»»—¶«äkä™️
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Oh! The Legend of A2™

Trang ChínhKhi người bạn thân của mình... EmptyLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Khi người bạn thân của mình...

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
ADNC
Thành Viên Ít Kinh Nghiệm
Thành Viên Ít Kinh Nghiệm
ADNC

Ngày Sinh : 11/07/1993
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 57

EXP : 15715
Uy Tín : 15

Khi người bạn thân của mình... Empty
Bài gửiTiêu đề: Khi người bạn thân của mình...   Khi người bạn thân của mình... I_icon_minitimeMon Mar 22, 2010 7:42 pm

Một người bạn thân luôn luôn quan tâm, chia sẻ với ta niềm vui nỗi buồn. Đó là niềm ản ủi rất lớn đối với chúng ta. Và tôi đây, với một người bạn cũng rất thân, đã làm tôi vô cùng bùn bã...chuyện là vầy:
Những lúc gặp khó khăn, trắc trở, tôi đều tìm đến bạn mình để cùng chia sẻ để một phần nào đó được an ủi, một phần nữa bạn ấy sẽ giúp đỡ mình (nếu có thể). Tuy nhiên, bạn ấy đã ko giữ bí mật chuyện của tôi mà đi phổ biến ở nhiều nơi, đầu tiên là trong lớp, sau đó lan ra ngoài...ko bit bây giờ đã lan đến đâu nữa...tôi rất thất vọng, một người bạn mà mình đã tin tưởng, muốn chia sẻ cùng để vơi đi nỗi bùn, và tôi cũng đã yêu cầu bạn ấy "Đừng nói cho ai bit hết nhé! Coi như đây là lời tâm sự của tao vậy thôi!"...
Việc đến nước này tôi cũng ko phải bit làm sao. Nó là bạn thân từ nhỏ, nay lại như vậy, lẽ nào tôi phải đánh mất cả tình bạn thiêng liêng này sao? Thật khó xử quá, mong mọi người cho mình lời khuyên...Cảm ơn nhìu lắm!
http://www.11a1.tk/
°ஐŽépXjñ»—¶«äkä™ஐ°
°«¤¥.ŽëpXjñ »»—¶«äkä™.¥¤»°
°«¤¥.ŽëpXjñ »»—¶«äkä™.¥¤»°
°ஐŽépXjñ»—¶«äkä™ஐ°

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 89

EXP : 16306
Uy Tín : 17

Khi người bạn thân của mình... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Khi người bạn thân của mình...   Khi người bạn thân của mình... I_icon_minitimeWed May 05, 2010 11:49 am

chắc có lẽ bạn ý nghe u tâm sự nhưng hok bít làm gì giúp u Confused nên thử chia sẽ cho nhìu ng` bit hơn để thông cảm zới u hoặc có lẽ là 8 hơi bị lố đà Nose theo tui là thế đó.
mà níu là tui thì thà hok nói để hok ai bít còn hơn nói ra rùi cũng như ko Laughing
https://a2legend.forumvi.com

Khi người bạn thân của mình...
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Thư gửi người iu...
» Làm người trung gian thật khó xử!
» 3 người được xem là Zidan mới của bóng đá Pháp
» Món "Sống hết mình"