§|•-»Θ†Θ«-•|°¤۩۞۩¤°«A2™»°¤۩۞۩¤°|•-»Θ†Θ«-•|§
Mời bạn đăng nhập vào diễn đàn để có thể viết bài hay tạo chủ đề mới.
Lưu ý: Nếu chưa có tài khoản xin các bạn vui lòng đăng kí để tham gia với tập thể chúng tôi, các bạn phải điền đầy đủ những ô có dấu sao (*).
ŽépXjn»»—¶«äkä™️
Mời bạn đăng nhập vào diễn đàn để có thể viết bài hay tạo chủ đề mới.
Lưu ý: Nếu chưa có tài khoản xin các bạn vui lòng đăng kí để tham gia với tập thể chúng tôi, các bạn phải điền đầy đủ những ô có dấu sao (*).
ŽépXjn»»—¶«äkä™️
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Oh! The Legend of A2™

Trang ChínhThư gửi người iu... EmptyLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Thư gửi người iu...

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
__MavisCC__
Pé Chổi Chà
Pé Chổi Chà
__MavisCC__

Ngày Sinh : 20/06/1993
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 18

EXP : 15645
Uy Tín : 4

Thư gửi người iu... Empty
Bài gửiTiêu đề: Thư gửi người iu...   Thư gửi người iu... I_icon_minitimeWed Mar 17, 2010 3:45 pm

Anh iu..., đây là câu đầu tiên em gởi cho anh. Kế đến, em sẽ viết cho anh câu thứ hai. Câu này nữa đã là câu thứ ba rùi đó! Anh à, anh có bít câu anh đang đọc đã là câu thứ tư rùi không? Vậy mà em vẫn không thể bắt đầu câu chuyện ở câu thứ năm này. Em hy vọng sẽ nói được điều mà em đã ấp ủ trong lòng bấy lâu nay với anh ở câu thứ sáu, nhưng sao thấy khó mở lời wá, thui hẹn anh ở câu thứ bảy nha! Mà thui, đợi thư xuống dòng em sẽ tâm sự với anh nhìu hơn. Anh ơi, anh có bít bi giờ đã là câu thứ mấy rùi không? Em học dốt wá nên không thể đếm nhìu được. Thui pipi anh, hẹn gặp lại anh ở lá thư sau ha...!!!
P/S: Look Look Look
ADNC
Thành Viên Ít Kinh Nghiệm
Thành Viên Ít Kinh Nghiệm
ADNC

Ngày Sinh : 11/07/1993
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 57

EXP : 15715
Uy Tín : 15

Thư gửi người iu... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi người iu...   Thư gửi người iu... I_icon_minitimeWed Mar 17, 2010 7:31 pm

Hjx, khiếp thật! Vậy có biết là tui đang viết câu thứ mấy tính từ đầu topic này ko? Big Grin
http://www.11a1.tk/

Thư gửi người iu...
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Khi người bạn thân của mình...
» Làm người trung gian thật khó xử!
» 3 người được xem là Zidan mới của bóng đá Pháp